మల్టీమోడ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ త్రాడు

  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ST నుండి ST OM3 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ ST నుండి ST జాకెట్ OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm ఫైబర్ మోడ్ 50 / 125μm OM3 జాకెట్ కలర్ ఆక్వా యుపిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ పివిసి (OFNR), OFNP, LSZH చొప్పించడం ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    ఎస్సీ నుండి ఎస్సీ ఓఎం 4 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ ఎస్సీ నుండి ఎస్సీ జాకెట్ OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm ఫైబర్ మోడ్ 50 / 125μm OM4 జాకెట్ కలర్ ఆక్వా యుపిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ పివిసి (OFNR), OFNP, LSZH చొప్పించడం ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO టు LC డ్యూప్లెక్స్ OM3 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    అధిక సాంద్రత కలిగిన ఫైబర్ నెట్‌వర్క్‌లకు MPO నుండి LC బ్రేక్‌అవుట్ కేబుల్స్ మీ ఉత్తమ ఎంపిక. ఇది ప్రత్యేకంగా ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్, ఫైబర్ ఛానల్, డేటా సెంటర్ మరియు గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ అనువర్తనాల కోసం రూపొందించబడింది. ఈ 12 ఫైబర్ జీను కేబుల్ (6) SFP + ను MPO అడాప్టర్ ప్యానెల్ మరియు MPO ట్రంక్‌లోకి కనెక్ట్ చేయడానికి ఉపయోగించబడుతుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ ఒక MPO ఫిమేల్ (పిన్‌లెస్) కనెక్టర్ B LC UPC డ్యూప్లెక్స్ ఫైబర్ మోడ్ OM3 50 / 125μm తరంగదైర్ఘ్యం 850/1310nm 40/100G 850nm 10G ఈథర్నెట్ డిస్ వద్ద 100 మీ ఈథర్నెట్ దూరం ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    MTP OM4 ప్యాచ్ త్రాడు

    సాంప్రదాయ ఆప్టికల్ ఫైబర్ కేబుళ్లతో పోలిస్తే 50 / 125μm OM4 మల్టీమోడ్ బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ తక్కువ అటెన్యూయేషన్ మరియు ఇది ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్స్ యొక్క సంస్థాపన మరియు నిర్వహణను మరింత సమర్థవంతంగా చేస్తుంది. డేటా సెంటర్లు, ఎంటర్ప్రైజ్ నెట్‌వర్క్‌లు, టెలికాం రూమ్, సర్వర్ ఫామ్‌లు, క్లౌడ్ స్టోరేజ్ నెట్‌వర్క్‌లు మరియు ఫైబర్ ప్యాచ్ కేబుల్స్ అవసరమయ్యే ఏ ప్రదేశాలలోనైనా మీ అధిక సాంద్రత గల కేబులింగ్ కోసం ఇది ఎక్కువ స్థలాన్ని ఆదా చేస్తుంది. ఈ 50/125 OM4 మల్టీమోడ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ కో కోసం అనువైనది ...
  • MTP To LC 12 Fibers OM3 Fanout Cable

    MTP To LC 12 ఫైబర్స్ OM3 ఫానౌట్ కేబుల్

    USCONEC కనెక్టర్లతో 1.0.35dB అల్ట్రా లో IL, LC కనెక్టర్లతో 0.15dB అల్ట్రా లో IL. 2.కార్నింగ్ లేదా YOFC ఫైబర్ ISO, IEC, RoHS ను దాటడానికి రూపొందించబడింది. మొదలైనవి ప్రమాణాలు. 3.బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. 4.K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ ఒక MTP ఫిమేల్ ఎలైట్ కనెక్టర్ B LC ఫైబర్ మోడ్ 50 / 125μm OM3 జాకెట్ కలర్ ఆక్వా పోలిష్ టైప్ పిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ OFNR, OFNP, LSZH చొప్పించడం నష్టం ...
  • SC To SC OM1 Duplex Patch Cord

    ఎస్సీ టు ఎస్సీ ఓఎం 1 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ ఎస్సీ టు ఎస్సీ జాకెట్ OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0 మిమీ ఫైబర్ మోడ్ 62.5 / 125μm జాకెట్ కలర్ ఆరెంజ్ పాలిషింగ్ యుపిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ పివిసి (OFNR), ...
  • SC To SC OM2 Duplex Patch Cord

    SC టు SC OM2 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    ఈ ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ కార్డ్ మల్టీమోడ్ అధిక పనితీరు గల జాకెట్ మెటీరియల్‌తో వస్తుంది, ఇది ఉపయోగం కోసం ఎక్కువ సేవా జీవితాన్ని కలిగి ఉంటుంది. అదనంగా, సాంప్రదాయ ఆప్టికల్ ఫైబర్ కేబుళ్లతో పోలిస్తే ఇది వంగినప్పుడు లేదా వక్రీకరించినప్పుడు తక్కువ అటెన్యుయేషన్ ఉంటుంది, తద్వారా ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్స్ యొక్క సంస్థాపన మరియు నిర్వహణ మరింత సమర్థవంతంగా ఉంటుంది. PVC (OFNR), OFNP, LSZH తో సహా మూడు రకాల జాకెట్ మెటీరియల్ ఎంపికలు ఉన్నాయి మరియు ప్రజలు వారి అవసరానికి అనుగుణంగా మంచి ఎంపికను కలిగి ఉంటారు. ప్రకాశవంతమైన మరియు నారింజ ప్రదర్శన ...
  • SC to SC OM3 Duplex Patch Cord

    ఎస్సీ నుండి ఎస్సీ ఓఎం 3 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ ఎస్సీ నుండి ఎస్సీ జాకెట్ OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm ఫైబర్ మోడ్ 50 / 125μm OM3 జాకెట్ కలర్ ఆక్వా యుపిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ పివిసి (OFNR), OFNP, LSZH చొప్పించడం ...
  • LC to LC OM4 Duplex Patch Cord

    LC నుండి LC OM4 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ LC నుండి LC జాకెట్ OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm ఫైబర్ మోడ్ 50 / 125μm OM4 జాకెట్ కలర్ ఆక్వా యుపిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ పివిసి (OFNR), OFNP, LSZH చొప్పించడం ...
  • LC To LC OM3 Duplex Patch Cord

    LC టు LC OM3 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ LC toLC జాకెట్ OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm ఫైబర్ మోడ్ 50 / 125μm OM3 జాకెట్ కలర్ ఆక్వా యుపిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ పివిసి (OFNR), ఓ ...
  • LC To LC OM2 Duplex Patch Cord

    LC టు LC OM2 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    1. ఉత్పత్తి దిగుమతి చేసుకున్న సిరామిక్ పిన్‌లను స్వీకరిస్తుంది మరియు అధిక నాణ్యత గల ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్‌లను దిగుమతి చేస్తుంది. 2. ఫైబర్ యొక్క కేంద్రీకృత విచలనం, ఫైబర్ యొక్క పుటాకారము, గీతలు మరియు లోపాలు లేకుండా ఫైబర్ యొక్క ఉపరితలం మరియు సిరామిక్ ఎండ్ ఫేస్ యొక్క వక్రత యొక్క వ్యాసార్థం యొక్క పారామితులను నిర్ధారించడానికి విదేశీ అధునాతన గ్రౌండింగ్ టెక్నాలజీ మరియు గ్రౌండింగ్ పరికరాలను పరిచయం చేయండి. ప్రామాణిక. 3. చొప్పించే నష్టం చిన్నది, తిరిగి వచ్చే నష్టం పెద్దది, పరస్పర మార్పిడి మంచిది, పదేపదే చొప్పించడం మరియు r ...
  • LC to LC OM1 Duplex Patch Cord

    LC నుండి LC OM1 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ LC నుండి LC జాకెట్ OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm ఫైబర్ మోడ్ 62.5 / 125μm జాకెట్ కలర్ ఆరెంజ్ పాలిషింగ్ యుపిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ పివిసి (OFNR), ...