ఆప్టికల్ వేరియబుల్ అటెన్యూయేటర్

  • EVA50 Optical Variable Attenuator (Digital)

    EVA50 ఆప్టికల్ వేరియబుల్ అటెన్యూయేటర్ (డిజిటల్)

    Att వివిధ అటెన్యూయేటర్ పరిధి, 40 డిబి, 60 డిబి లేదా 80 డిబి; Wave మూడు తరంగదైర్ఘ్యాలు: 1310nm / 1490nm / 1550nm; Att విభిన్న అటెన్యుయేషన్ దశ: 0.1 dB, 1.0 dB, 10.0 dB 10 10 ట్రాక్‌ల అటెన్యుయేషన్ విలువను ఆదా చేయవచ్చు current ప్రస్తుత విలువను సూచనగా సేవ్ చేయవచ్చు shut మూసివేసినప్పుడు విలువను ఉంచండి; ● ఎనర్జీ సేవ్ మోడ్; ప్రధాన లక్షణం EVA50-40 EVA50-60 అటెన్యూయేటింగ్ రేంజ్ 40 dB (SM) 60 dB (SM) క్రమాంకనం చేసిన తరంగదైర్ఘ్యాలు 1310nm / 1490nm / 1550nm ఫైబర్ మోడ్ 9/125um అటెన్యుయేటింగ్ మోడ్ డిజిటల్ డిస్ప్లే ...