ప్యాచ్ త్రాడు

  • ST Single Mode Patch Cord

    ST సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడు

    ఈ ST సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ కార్డ్ MT సిరీస్ కనెక్టర్లలో ఒకటి. సిరీస్ యొక్క ఫెర్రుల్స్ ఫెర్రుల్ ఎండ్ ముఖంపై వ్యాసంతో రెండు గైడ్ రంధ్రాలను మరియు ఖచ్చితమైన కనెక్షన్ కోసం గైడ్ పిన్ను ఉపయోగిస్తాయి. అదనంగా, ఇది వివిధ రకాలైన జంపర్లను ఉత్పత్తి చేయడానికి ప్రాసెస్ చేయవచ్చు. కనెక్టర్ యొక్క కాంపాక్ట్ డిజైన్ జంపర్ పెద్ద సంఖ్యలో కోర్లను మరియు చిన్న పరిమాణాన్ని కలిగి ఉండటానికి అనుమతిస్తుంది. మరోవైపు, ఈ ST సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడును అధిక-సాంద్రత కలిగిన ఇంటిగ్రేటెడ్ ఫైబర్-ఆప్టిక్ లైన్ పరిసరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించవచ్చు ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    మల్టీమోడ్ ఫైబర్ ప్యాచ్ త్రాడుకు ఒకే మోడ్

    మల్టీమోడ్ ఫైబర్ ప్యాచ్ త్రాడుకు ఈ సింగిల్ మోడ్ ప్రత్యేకంగా పరికరం నుండి ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబులింగ్ లింక్‌కు ప్యాచ్ తీగలను తయారు చేయడానికి రూపొందించబడింది. ఈ మందమైన రక్షణ పొర సాధారణంగా ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ మరియు టెర్మినల్ బాక్స్ మధ్య కనెక్షన్ కోసం ఉపయోగించబడుతుంది. మార్కెట్లో సాధారణ త్రాడుతో పోలిస్తే, మల్టీమోడ్ ఫైబర్ ప్యాచ్ త్రాడుకు మా సింగిల్ మోడ్ మంచి పునరావృత సామర్థ్యం, ​​మంచి ఇంటర్-ప్లగ్ పనితీరు మరియు మంచి ఉష్ణోగ్రత స్థిరత్వం కలిగి ఉంటుంది. మరోవైపు, ఇది కూడా రియాలిటీ ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    ఎస్సీ నుండి ఎస్సీ సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడు

    ఈ ఎస్సీ టు ఎస్సీ సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడులో ఫెర్రుల్ ఎండ్ ముఖంపై వ్యాసంతో రెండు గైడ్ రంధ్రాలు మరియు ఖచ్చితమైన కనెక్షన్ కోసం గైడ్ పిన్ ఉన్నాయి. ఇది సంస్థాపనకు నిజంగా సులభం మరియు నిర్వహించడానికి ప్రత్యేక అవసరం లేదు. అదనంగా, ఇది వివిధ రకాల MPO జంపర్లను ఉత్పత్తి చేయడానికి ప్రాసెస్ చేయవచ్చు. అధునాతన ప్రక్రియతో, మా ఎస్సీ నుండి ఎస్సీ సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడు వైరింగ్ ప్రక్రియలో అధిక-సాంద్రత కలిగిన ఇంటిగ్రేటెడ్ ఫైబర్-ఆప్టిక్ లైన్ పరిసరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది, ఇది అధిక వేగం ఆపరేషన్ను నిర్ధారిస్తుంది. ఓ ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    ఎస్సీ నుండి ఎల్సి సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడు

    ఈ ఎస్సీ నుండి ఎల్సి సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడు ఆప్టికల్ ట్రాన్స్మిషన్ సిస్టమ్కు అనుసంధానించబడి ఉంది, ఇది ఆప్టికల్ కలపడం ద్వారా కమ్యూనికేషన్ యొక్క పనితీరును తెలుసుకుంటుంది మరియు సిగ్నల్ యొక్క కోడింగ్ ఆకృతిలో ఏమీ లేదు. మార్కెట్లో సాధారణ త్రాడుతో పోలిస్తే, మా ఎస్సీ నుండి ఎల్సి సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడు అల్ట్రా-తక్కువ జాప్యం డేటా ప్రసారాన్ని అందించడం మరియు అల్ట్రా-వైడ్ విద్యుత్ సరఫరా వోల్టేజ్‌కు మద్దతు ఇవ్వడం వంటి ప్రయోజనాలను కలిగి ఉంది. అద్భుతమైన విద్యుత్ రక్షణ మరియు ఆటోమేటిక్ స్విచింగ్ కలిగి, ఇది అల్ట్ ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    MTRJ నుండి MTRJ ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ త్రాడు

    ఈ MTRJ నుండి MTRJ ప్యాచ్ త్రాడు రక్షణాత్మక నిర్మాణంతో అమర్చబడి ఉంటుంది, ఇది నీరు, అగ్ని, విద్యుత్ షాక్ వంటి ఆప్టికల్ ఫైబర్‌కు చుట్టుపక్కల పర్యావరణం దెబ్బతినకుండా నిరోధించే పనితీరును గుర్తిస్తుంది. కేంద్రం కాంతి ప్రసారం చేసే గాజు కోర్. మల్టీమోడ్ ఫైబర్‌లో, కోర్ ఒక వ్యాసం కలిగి ఉంటుంది, ఇది మానవ జుట్టు యొక్క మందంతో సమానంగా ఉంటుంది. సింగిల్-మోడ్ ఫైబర్ కోర్ వ్యాసం కలిగి ఉంది. కోర్ వెలుపల గ్లాస్ ఎన్వలప్ చుట్టూ తక్కువ సూచిక ఉంటుంది ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    LC నుండి LC సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ ప్యాచ్ త్రాడు

    ఈ LC నుండి LC సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ ప్యాచ్ త్రాడు ఆప్టికల్ ఫైబర్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ ఫ్రేమ్ మరియు స్విచ్‌కు ఆప్టికల్ ఇన్ఫర్మేషన్ సాకెట్, స్విచ్‌ల మధ్య కనెక్షన్, స్విచ్ మరియు కంప్యూటర్ మధ్య కనెక్షన్ మరియు మధ్య కనెక్షన్‌కు అనువైన సదుపాయం. ఆప్టికల్ ఇన్ఫర్మేషన్ సాకెట్ మరియు కంప్యూటర్. అధిక పనితీరుతో, మా LC నుండి LC సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ ప్యాచ్ త్రాడు నిర్వహణ ఉపవ్యవస్థకు వర్తించవచ్చు. సరైన పరిమాణం మరియు తక్కువ బరువు కారణంగా, ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    LC సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ త్రాడు

    ఈ LC సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడు అధిక సాంద్రత కలిగిన పాచింగ్ వాతావరణాలకు ప్రత్యేకంగా అనుకూలంగా ఉంటుంది. మార్కెట్లో సాధారణ త్రాడుతో పోలిస్తే, ఈ త్రాడు అల్ట్రా-స్మాల్ కనెక్టర్‌తో అమర్చబడి ఉంటుంది, ఇది పుల్‌ను ప్రభావితం చేయకుండా సాధారణ కేబుల్ జంపర్‌తో పోలిస్తే ఎక్కువ స్థలాన్ని ఆదా చేస్తుంది. మరియు సూక్ష్మ కనెక్టర్ తోక కోశం సాంప్రదాయ LC కనెక్టర్ తోక కోశం కంటే తక్కువగా ఉంటుంది, ఇది క్యాబినెట్ నిర్వహణకు ఎక్కువ స్థలాన్ని ఆదా చేస్తుంది. అధిక పనితీరు కారణంగా, మా LC సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడు తక్కువగా ఉంటుంది ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    FC సింగిల్ మోడ్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ FC నుండి FC జాకెట్ OD 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm ఫైబర్ మోడ్ 9 / 125μm జాకెట్ కలర్ పసుపు పాలిషింగ్ APC నుండి APC జాకెట్ మెటీరియల్ PVC (OFNR), OFN ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ST నుండి ST OM3 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ ST నుండి ST జాకెట్ OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm ఫైబర్ మోడ్ 50 / 125μm OM3 జాకెట్ కలర్ ఆక్వా యుపిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ పివిసి (OFNR), OFNP, LSZH చొప్పించడం ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    ఎస్సీ నుండి ఎస్సీ ఓఎం 4 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    Speed ​​హై స్పీడ్ కేబులింగ్ నెట్‌వర్క్‌ల కోసం సిరామిక్ ఫెర్రుల్‌తో EIA / TIA 604-2 ను కలుస్తుంది. ప్రింటబుల్ కేబుల్ వేర్వేరు కేబుళ్లను స్పష్టం చేయడానికి మరియు గుర్తించడానికి సహాయపడుతుంది. · జిర్కోనియా సిరామిక్ ఫెర్రుల్ ఆప్టిమం IL మరియు RL. Ins బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ కేబుల్ స్థితిస్థాపకతపై గొప్ప పనితీరును చూపుతుంది. · K = K కార్టన్ ప్యాకేజీ మీ వస్తువులపై గరిష్ట రక్షణను అందిస్తుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ ఎస్సీ నుండి ఎస్సీ జాకెట్ OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm ఫైబర్ మోడ్ 50 / 125μm OM4 జాకెట్ కలర్ ఆక్వా యుపిసి నుండి యుపిసి జాకెట్ మెటీరియల్ పివిసి (OFNR), OFNP, LSZH చొప్పించడం ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO టు LC డ్యూప్లెక్స్ OM3 డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ త్రాడు

    అధిక సాంద్రత కలిగిన ఫైబర్ నెట్‌వర్క్‌లకు MPO నుండి LC బ్రేక్‌అవుట్ కేబుల్స్ మీ ఉత్తమ ఎంపిక. ఇది ప్రత్యేకంగా ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్, ఫైబర్ ఛానల్, డేటా సెంటర్ మరియు గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ అనువర్తనాల కోసం రూపొందించబడింది. ఈ 12 ఫైబర్ జీను కేబుల్ (6) SFP + ను MPO అడాప్టర్ ప్యానెల్ మరియు MPO ట్రంక్‌లోకి కనెక్ట్ చేయడానికి ఉపయోగించబడుతుంది. స్పెసిఫికేషన్ కనెక్టర్ ఒక MPO ఫిమేల్ (పిన్‌లెస్) కనెక్టర్ B LC UPC డ్యూప్లెక్స్ ఫైబర్ మోడ్ OM3 50 / 125μm తరంగదైర్ఘ్యం 850/1310nm 40/100G 850nm 10G ఈథర్నెట్ డిస్ వద్ద 100 మీ ఈథర్నెట్ దూరం ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    MTP OM4 ప్యాచ్ త్రాడు

    సాంప్రదాయ ఆప్టికల్ ఫైబర్ కేబుళ్లతో పోలిస్తే 50 / 125μm OM4 మల్టీమోడ్ బెండ్ ఇన్సెన్సిటివ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ తక్కువ అటెన్యూయేషన్ మరియు ఇది ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్స్ యొక్క సంస్థాపన మరియు నిర్వహణను మరింత సమర్థవంతంగా చేస్తుంది. డేటా సెంటర్లు, ఎంటర్ప్రైజ్ నెట్‌వర్క్‌లు, టెలికాం రూమ్, సర్వర్ ఫామ్‌లు, క్లౌడ్ స్టోరేజ్ నెట్‌వర్క్‌లు మరియు ఫైబర్ ప్యాచ్ కేబుల్స్ అవసరమయ్యే ఏ ప్రదేశాలలోనైనా మీ అధిక సాంద్రత గల కేబులింగ్ కోసం ఇది ఎక్కువ స్థలాన్ని ఆదా చేస్తుంది. ఈ 50/125 OM4 మల్టీమోడ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ కో కోసం అనువైనది ...
12 తదుపరి> >> పేజీ 1/2