SFP ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్

  • 10Gb/s 40KM SFP+ Optical Transceivers OPS551X3CDL40

    10Gb / s 40KM SFP + ఆప్టికల్ ట్రాన్స్సీవర్స్ OPS551X3CDL40

    OPS551X83CDL40 10G SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 802.3ae కి 10G ఈథర్నెట్ 10G BASE-ER / EW కోసం రూపొందించబడ్డాయి, మరియు ఇది డేటా-రేట్‌ను 1.25Gb / s నుండి 11.1Gb / s వరకు మద్దతు ఇవ్వగలదు. SFP + MSA లో పేర్కొన్న విధంగా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ I2C ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. . ఫీచర్స్ 1. 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్ఫేస్ 802.3ae 10GBASE-ER / EW కి అనుగుణంగా ఉంటుంది 2. మెరుగైన 8.5 మరియు 10 గిగాబిట్ స్మాల్ ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ ప్లగ్ చేయదగిన మాడ్యూల్ “SFP +” కోసం SFF-8431 స్పెసిఫికేషన్లకు ఎలక్ట్రికల్ ఇంటర్ఫేస్ కంప్లైంట్. 2-w ...
  • 10Gb/s 1310nm Datacom SFP+ Optical Transceivers OPSP311X3CDL10

    10Gb / s 1310nm డేటాకామ్ SFP + ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPSP311X3CDL10

    OPSP311X3CDL10 ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SMF) తో డేటా కమ్యూనికేషన్ల కోసం 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్‌ఫేస్‌ల కోసం రూపొందించబడ్డాయి. ట్రాన్స్సీవర్ 9.953- 11.1Gb / s కి మద్దతు ఇవ్వగలదు. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ 1. హాట్ ప్లగ్ చేయదగిన 2. 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్ఫేస్ 3. 10 కిలోమీటర్ల దూరం వరకు 4. SFP + MSA తో కంప్లైంట్ 5. డ్యూప్లెక్స్ LC కనెక్టర్‌తో SFP MSA ప్యాకేజీ 6. డిజిటల్ డయాగ్నొస్టిక్ మో ...
  • 10Gb/s Short-Wavelength Pluggable SFP Transceiver OPSP851X3CDLM

    10Gb / s చిన్న-తరంగదైర్ఘ్యం ప్లగ్ చేయగల SFP ట్రాన్స్‌సీవర్ OPSP851X3CDLM

    OPSP311X3CDL10 ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SMF) తో డేటా కమ్యూనికేషన్ల కోసం 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్‌ఫేస్‌ల కోసం రూపొందించబడ్డాయి. ట్రాన్స్సీవర్ 9.953- 11.1Gb / s కి మద్దతు ఇవ్వగలదు. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ ● హాట్ ప్లగ్ చేయదగిన ● 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్ఫేస్ 10 10 కిలోమీటర్ల దూరం S SFP + MSA తో సమ్మతి du డ్యూప్లెక్స్ LC కనెక్టర్‌తో SFP MSA ప్యాకేజీ ● డిజిటల్ డయాగ్నొస్టిక్ మానిటర్ ...
  • 10Gb/s 80KM SFP+ Optical Transceivers OPSP551X3CDL80

    10Gb / s 80KM SFP + ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPSP551X3CDL80

    OPSP551X3CDL80 10G SFP + ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 802.3ae కి 10G ఈథర్నెట్ 10G BASE-ZR / ZW కోసం రూపొందించబడ్డాయి, మరియు ఇది డేటా-రేట్‌ను 1.25Gb / s నుండి 11.1Gb / s వరకు మద్దతు ఇవ్వగలదు. SFP + MSA లో పేర్కొన్న విధంగా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ I2C ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. . ఫీచర్లు G 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్ఫేస్ 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW కు అనుగుణంగా ant మెరుగైన 8.5 మరియు 10 గిగాబిట్ స్మాల్ ఫారమ్ ప్లగ్ చేయదగిన మాడ్యూల్ “SFP +” ● 2-వైర్ కోసం SFF-8431 స్పెసిఫికేషన్లకు కంప్లైంట్ ఎలక్ట్రికల్ ఇంటర్ఫేస్.
  • 10Gb/s SFP+ BIDI Optical Transceivers OPSB321X3CDL10

    10Gb / s SFP + BIDI ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPSB321X3CDL10

    OPSPB321X3CDL10 ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SMF) తో డేటా కమ్యూనికేషన్ల కోసం 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్‌ఫేస్‌ల కోసం రూపొందించబడ్డాయి. ట్రాన్స్సీవర్ 9.953- 11.1Gb / s కి మద్దతు ఇవ్వగలదు. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ ● హాట్ ప్లగ్ చేయదగిన ● 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్ఫేస్ 80 80 కిలోమీటర్ల దూరం S SFP MSA తో సమ్మతి du డ్యూప్లెక్స్ LC కనెక్టర్‌తో SFP MSA ప్యాకేజీ ● డిజిటల్ డయాగ్నొస్టిక్ మానిట్ ...
  • 10Gb/s SFP+ Bidi Optical Transceivers OPSPB231X3CDL10

    10Gb / s SFP + బీడీ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPSPB231X3CDL10

    OPSPB321X3CDL10 ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ (SMF) తో డేటా కమ్యూనికేషన్ల కోసం 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్‌ఫేస్‌ల కోసం రూపొందించబడ్డాయి. ట్రాన్స్సీవర్ 9.953- 11.1Gb / s కి మద్దతు ఇవ్వగలదు. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ ● హాట్ ప్లగ్ చేయదగిన ● 10Gb / s సీరియల్ ఆప్టికల్ ఇంటర్ఫేస్ 80 80 కిలోమీటర్ల దూరం S SFP MSA తో సమ్మతి du డ్యూప్లెక్స్ LC కనెక్టర్‌తో SFP MSA ప్యాకేజీ ● డిజిటల్ డయాగ్నొస్టిక్ మానిట్ ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL40

    10Gb / s 1550nm మల్టీ-రేట్ XFP ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPXP551X3CDL40

    OPXP551X3CDL40 10G 1550nm XFP ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 802.3ae మరియు 10G SONET OC-192 / SDH STM-64 కి 10G ఈథర్నెట్ 10G BASE-ER / EW కోసం రూపొందించబడ్డాయి మరియు ఇది 9.953Gb / s నుండి 11.1Gb / s వరకు డేటా-రేటుకు మద్దతు ఇవ్వగలదు. XFP MSA లో పేర్కొన్న విధంగా I2C ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ అందుబాటులో ఉన్నాయి. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ మరియు టెలికాం అనువర్తనాల కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ ● హాట్ ప్లగ్ చేయదగినవి ● 9.95Gb / s నుండి 11.1Gb / s బిట్ రేట్లకు మద్దతు ఇవ్వండి ● బెల్ ...
  • 10Gb/s 1310nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP311X3CDL10

    10Gb / s 1310nm బహుళ-రేటు XFP ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPXP311X3CDL10

    OPXP311X3CDL10 10G 1310nm XFP ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 802.3ae మరియు 10G SOI OC-192 / SDH STM-64 కి 10G ఈథర్నెట్ 10G BASE-LR / LW కోసం రూపొందించబడ్డాయి మరియు ఇది డేటా-రేట్‌ను 9.953Gb / s నుండి 11.1Gb / s.Digital XFP MSA లో పేర్కొన్న విధంగా I2C ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా డయాగ్నస్టిక్స్ అందుబాటులో ఉన్నాయి. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ మరియు టెలికాం అనువర్తనాల కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ ● హాట్ ప్లగ్ చేయదగినవి ● 9.95Gb / s నుండి 11.1Gb / s బిట్ రేట్లకు మద్దతు ఇవ్వండి low క్రింద ...
  • 10Gb/s 850nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP851X3CDLM

    10Gb / s 850nm బహుళ-రేటు XFP ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPXP851X3CDLM

    OPXP851X3CDLM 10G 850nm XFP ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 802.3ae కి 10G ఈథర్నెట్ 10G BASE-SR / SW కోసం రూపొందించబడ్డాయి, మరియు ఇది డేటా-రేట్‌ను 9.953Gb / s నుండి 11.1Gb / s వరకు మద్దతు ఇవ్వగలదు. XFP లో పేర్కొన్న విధంగా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ I2C ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా లభిస్తాయి. MSA. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ మరియు టెలికాం అనువర్తనాల కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ ● హాట్ ప్లగ్ చేయదగినవి 9. మద్దతు 9.95Gb / s నుండి 11.1Gb / s బిట్ రేట్లు 2.5 2.5W విద్యుత్ వినియోగం క్రింద ● XFP MSA ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL80

    10Gb / s 1550nm మల్టీ-రేట్ XFP ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPXP551X3CDL80

    OPXP551X3CDL80 10G 1550nm XFP ట్రాన్స్‌సీవర్లు 802.3ae మరియు 10G SONET OC-192 / SDH STM-64 కి 10G ఈథర్నెట్ 10G BASE-ZR / ZW కోసం రూపొందించబడ్డాయి మరియు ఇది డేటా-రేట్‌ను 9.953Gb / s నుండి 11.1Gb / s.Digital XFP MSA లో పేర్కొన్న విధంగా I2C ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా డయాగ్నస్టిక్స్ అందుబాటులో ఉన్నాయి. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ మరియు టెలికాం అనువర్తనాల కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ ● హాట్ ప్లగ్ చేయదగినవి ● 9.95Gb / s నుండి 11.1Gb / s బిట్ రేట్లకు మద్దతు ఇవ్వండి ● ఉండండి ...
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB321X3CDL10

    10Gb / s బీడీ మల్టీ-రేట్ XFP ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPXPB321X3CDL10

    OPXPB321X3CDL10 10G XFP BIDI ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 802.3ae మరియు 10G SOI OC-192 / SDH STM-64 కి 10G ఈథర్నెట్ 10G BASE-LR / LW కోసం రూపొందించబడ్డాయి మరియు ఇది 9.953Gb / s నుండి 11.1Gb / s వరకు డేటా-రేటుకు మద్దతు ఇవ్వగలదు. XFP MSA లో పేర్కొన్న విధంగా I2C ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా డిజిటల్ డయాగ్నస్టిక్స్ అందుబాటులో ఉన్నాయి. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ మరియు టెలికాం అనువర్తనాల కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ ● హాట్ ప్లగ్ చేయదగినవి ● 9.95Gb / s నుండి 11.1Gb / s బిట్ రేట్లకు మద్దతు ఇవ్వండి low క్రింద ...
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB231X3CDL10

    10Gb / s బీడీ మల్టీ-రేట్ XFP ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్స్ OPXPB231X3CDL10

    OPXPB231X3CDL10 10G XFP BIDI ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు 802.3ae మరియు 10G SOI OC-192 / SDH STM-64 కి 10G ఈథర్నెట్ 10G BASE-LR / LW కోసం రూపొందించబడ్డాయి మరియు ఇది డేటా-రేట్‌ను 9.953Gb / s నుండి 11.1Gb / s.Digital XFP MSA లో పేర్కొన్న విధంగా I2C ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా డయాగ్నస్టిక్స్ అందుబాటులో ఉన్నాయి. ట్రాన్స్‌సీవర్ నమూనాలు అధిక పనితీరు కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు డేటాకామ్ మరియు టెలికాం అనువర్తనాల కోసం వినియోగదారులకు ఉత్తమ పరిష్కారాలను సరఫరా చేయడానికి తక్కువ ఖర్చుతో కూడుకున్నవి. ఫీచర్స్ ● హాట్ ప్లగ్ చేయదగినవి ● 9.95Gb / s నుండి 11.1Gb / s బిట్ రేట్లకు మద్దతు ఇవ్వండి low క్రింద ...